(¯`·...[Love 8A]...·´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`·...[Love 8A]...·´¯)

Bạn Bè

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Xin lỗi !!!!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Eragon
(¯`·[Binh Nhất]·´¯)
(¯`·[Binh Nhất]·´¯)
Eragon

Xin lỗi !!!!!!! 18241245395422 Xin lỗi !!!!!!! 61191245395429 Huy Chương : Xin lỗi !!!!!!! King Xin lỗi !!!!!!! Medal1 Xin lỗi !!!!!!! Thienbinh Xin lỗi !!!!!!! Couple Xin lỗi !!!!!!! Medal18 Nam Riêng tư : Đã có người iu Tổng số bài gửi : 57
Xin lỗi !!!!!!! Th_Lion

Xin lỗi !!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin lỗi !!!!!!!   Xin lỗi !!!!!!! I_icon_minitimeMon Jun 14, 2010 10:31 am

Vì một số lí do nên máy admin ko thể lên mạng được trong 1 thời gian dài hic. nên có nhiều việc trong 4r xảy ra tui đều không biết mong mọi người thông cảm.
Và trong thời gian này đã có xjah một người đã được tui nhờ coi hộ 4r trong một thời gian lam trial admin bây giờ mọi người xem trong thời gian vừa qua xjah có làm tốt không để được làm một người quản lí thật sự không!?
Mong mọi người nhận xét thật sự không phải sợ Xin lỗi !!!!!!! 623801 !
Tui xin trân thành cả ơn!!!
https://love8a.forum-viet.net
tieuthurabbit_love_baby
(¯`·[Trung sĩ]·´¯)
(¯`·[Trung sĩ]·´¯)
tieuthurabbit_love_baby

Xin lỗi !!!!!!! VIP Xin lỗi !!!!!!! 24241245395423 Huy Chương : Xin lỗi !!!!!!! Single Xin lỗi !!!!!!! Medal18 Xin lỗi !!!!!!! 3 Xin lỗi !!!!!!! 10 Nữ Riêng tư : Ngây thơ Tổng số bài gửi : 112
Xin lỗi !!!!!!! Th_Elephant

Xin lỗi !!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xin lỗi !!!!!!!   Xin lỗi !!!!!!! I_icon_minitimeSun Jun 27, 2010 10:13 pm

Tui nhận xét thật lòng nè mong Xjah zà Admin đừng có giận.
Thứ nhất nhờ quản lí rum thì tui hok nói zj` zj` đó là chuyện của Admin
Nhưng trong thời gian Admin đi Xjah có làm tốt hok thì Amin có thể bít rõ và Admin có nhận thấy rằng trong rum lớp ta hok còn 1 ai zào nữa điều đó chứng tỏ điều zj`.
Còn có thắc mắc zj` thì Pm cho tui zà hõi mọi ng` nha. Tui nói thật lòng đó

Xin lỗi !!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang